• shafi_banner
 • shafi_banner

Lady Launi Kusa da Yatsan Tumaki Slipper

Lady Launi Kusa da Yatsan Tumaki Slipper

Launi mai haske zai ɗauki ƙarin "launi" a cikin sanyin hunturu.Kuma launuka masu haske daban-daban zasu sa mai sawa ya sami ƙarin zaɓi.Launi & Dumi, Yana iya zama tare.


 • Na sama:Fatan tumaki
 • Rubutu:Fatan tumaki
 • Insole:Fatan tumaki
 • Outsole:TPR (sole na roba)
 • Girman Girma:# 3-8 don girman UK / # 36-41 don Girman Yuro / # 5-10 don girman Amurka
 • Launi:Ana iya yin kowane launi.
 • Cikakken Bayani

  FAQ

  Tags samfurin

  Vamp & lining & insole an yi shi ne ta A Level Australian Sheepskin.

  Kayan fata na tumaki sun hadu da REACH (Turai Standard) & Amurka California 65 misali (American Standard)).

  Wurin da ya dace: Don Cikin Gida.

  Bayan aiki mai wuyar gaske, nau'i-nau'i masu laushi, masu jin dadi na rago shine hanya mafi kyau don shakatawa da kanka.ulu na halitta, wanda ke da lafiya da numfashi, Zai ba ƙafafunku cikakken hutu daga manyan sheqa da kayan wucin gadi.Kuma kamfanin Yirui United da ke amfani da gashin tumaki na Australiya da aka shigo da su ɗaya daga cikin samar da siket ɗin ulu shine mafi kyawun zaɓinku.

  Wannan Lady Colorful Close Toe Sheepskin Slipper an yi shi ne daga Australiya A-class Sheepskin a cikin sama da lining.Yana da matuƙar ɗorewa kuma zai sa ƙafafunku dumi da jin daɗi a kowane lokaci. Ko kuna aiki daga gida ko ɗaukar wasiku, irin wannan silifas ɗin zai sa ku ji daɗi da bushewa.Lalacewar, mai yawa, mai inganci mai ɗorewa na Australiya Sheepskin yana kusa da ƙafafu kuma yana shakatawa har ma tsakanin yatsun ƙafa, wanda babu shi a cikin kowane kayan fiber na sinadarai.Yana da shakka na farko zabi ga gaye hunturu mata na cikin gida slippers.

  Kuma fatar tumaki tana da tsafta sosai har yana da kyau ko da a cikin watannin bazara na gumi don kiyaye ƙafafunku sabo da bushewa koyaushe.Wannan shi ne saboda akwai nau'in fiber tsakanin fatar tumaki, wanda ke kiyaye yanayin zafi a duk shekara, kuma yana taimakawa wajen hana dakin yin sanyi sosai, misali, lokacin da na'urar sanyaya iska ke aiki a lokacin rani.

  An yi tafin tafin hannu da roba, mai hana zamewa da juriya, wanda zai sa ya yi haske da aminci.

  Yayin da mutane da yawa suka zaɓi kayan ado masu tsada, nau'i-nau'i na ulu na ulu na iya nuna ainihin dandano na mutum.

  Silifan Sheepskin suma kyauta ce mai kyau don aika ƙauna mai daɗi ga abokanka da dangin ku.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana